นางนิภาวรรณ ใยบัวเทศ นายด่านศุลกากรนครพนม เข้าร่วมประชุมเตรียมความพร้อม เพื่อจัดการประชุมคณะกรรมการร่วมมือรักษาความสงบเรียบร้อย ตามชายแดนไทย - ลาว (จังหวัดนครพนม - แขวงคำม่วน) ครั้งที่ ๑๓
- หน้าหลัก
- ข่าวด่านศุลกากรนครพนม
เมื่อวันที่ ๑๘ พฤษภาคม ๒๕๖๖ นางนิภาวรรณ ใยบัวเทศ นายด่านศุลกากรนครพนม เข้าร่วมประชุมเตรียมความพร้อม เพื่อจัดการประชุมคณะกรรมการร่วมมือรักษาความสงบเรียบร้อย ตามชายแดนไทย - ลาว (จังหวัดนครพนม - แขวงคำม่วน) ครั้งที่ ๑๓ โดยมี นายวันชัย จันทร์พร ผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม เป็นประธาน ณ ศาลากลางจังหวัดนครพนม จ.นครพนม
![](http://nakhonphanom.customs.go.th/data_files/06d5aca2a9e87bcb6c4709cfd57a5818.jpg)
![](http://nakhonphanom.customs.go.th/data_files/70d6cf9611a58fcf46c255d743a5396d.jpg)
วันที่ปรับปรุงล่าสุด : 24 พฤษภาคม 2566 10:46:26
จำนวนผู้เข้าชม : 44
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ : ด่านศุลกากรนครพนม
ด่านศุลกากรนครพนม ต.อาจสามารถ อ.เมืองนครพนม จ.นครพนม 48000
โทรสาร 042-530-933
หมายเลขโทรศัพท์ : 042-532-678, 042-530-933